CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TRẦN GIA Chống Sét Nguồn DC 1000Vdc PV500-1000-V-CD-S
Chống Sét Nguồn DC 1000Vdc PV500-1000-V-CD-S
Số lượt xem 4164
Mã hàng:  Prosurge PV500-1000-VCD-S
Giá sản phẩm:  1.150.000 VNĐ
Trạng thái sản phẩm:  còn hàng
Số lượng:
Thông tin sản phẩm
Đặc điểm của thiết bị chống sét đường DC 380Vdc Prosurge PV50-1000-V-CD-S:
Thông số kỹ thuật của thiết bị chống sét đường nguồn 1 chiều Prosurge PV50-1000-V-CD-S
Mã hàng Prosurge
: PV50-1000-V-CD-S
Hãng sản xuất
: Prosurge
Xuất xứ Prosurge
: China
Tiêu chuẩn đáp ứng
: UL1449-4th
Theo IEC
: Bảo vệ cấp 1
Cấu hình bảo vệ PV50-1000-V-CD-S
: +/PE, -/PE, +/-
Điện áp làm việc bình thường Un
: 100Vdc
Điện áp làm việc liên tục cực đại Uc
: 1120Vdc
Dòng cắt sét bình thường In
: 20kA xung 8/20µs
Dòng cắt sét lớn nhất Imax
: 50kA xung 8/20µs
Cấp điện áp Prosurge PV50-1000-V-CD-S
: ≤ 1.5kV
Dòng rò Chống sét DC Prosurge
: ≤ 0.2µA
Dòng ngắn mạch
: 200kA
Thời gian đáp ứng
: ≤ 25ns
Cầu chì dự phòng
: Max 125A
Nhiệt độ làm việc
: -400C±800C
Tiết diện dây lắp đặt
: Max 35mm2
Lắp đặt Prosurge DC 380Vdc