CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TRẦN GIA Cắt Sét 3 Pha, Dòng 65kA Prosurge DT60-420-3V+T-S
Cắt Sét 3 Pha, Dòng 65kA Prosurge DT60-420-3V+T-S
Số lượt xem 3549
Mã hàng:  Prosurge DT60-420-3V+T-S
Giá sản phẩm:  1.792.000 VNĐ
Trạng thái sản phẩm:  còn hàng
Số lượng:
Thông tin sản phẩm
Đặc điểm của thiết bị chống sét 3 pha, 4 cực Prosurge DT60/420-(3V+T)-S:
-    Prosurge DS60/420-(V+T)-(S) là thiết bị chống sét bảo vệ Class 2 trong hệ thống điện phân phối.
-    Thiết bị chống sét Prosurge DS60/420-(V+T)-(S) đạt tiêu chuẩn UL1449-4th.
Thông số kỹ thuật cắt sét Prosurge DT60/420-(3V+T)-S
Mã hàng
: DT60/420-(3V+T)-S
Tiêu chuẩn đáp ứng
: UL1449-4th
Bảo vệ cấp độ
: Class 2
Điện áp làm việc liên tục cực đại L-N (Uc)
: 420V
Điện áp làm việc liên tục cực đại N-PE (Uc)
: 255V
Cắt xung sét 8/20µs bình thường L-N (In)
: 30kA
Cắt xung sét 8/20µs bình thường N-PE (In)
: 30kA
Cắt xung sét 8/20µs lớn nhất L-N (Imax)
: 65kA
Cắt xung sét 8/20µs lớn nhất N-PE (Imax)
: 65kA
Cấp điện áp bảo vệ Up giữa L-N
: < 1.5kV
Cấp điện áp bảo vệ Up giữa N-PE
: < 1.5kV
Thời gian đáp ứng L-N (tA)
: ≤ 25ns
Thời gian đáp ứng N-PE (tA)
: ≤ 100ns
Dòng rò L-N cắt sét DT60/420-(3V+T)-S
: 0V
Dòng rò N-PE
: 100Arm tại Uc
Cầu chì chống sét DT60/420-(3V+T)-S
: 160A
Nhiệt độ làm việc
: -400C÷800C
Độ ẩm làm việc
: 95%
Kích cỡ cáp đấu nối
: Max 35mm2
Lắp đặt Prosurge DT60/420-(3V+T)-S
: Gắn trên DIN 35
Vật liệu chế tạo vỏ
: Nhựa dẻo, chống cháy UL94 V-0
Chống bụi chống nước
: IP20
Số cực Prosurge DT60/420-(3V+T)-S
: 04 cực
Hiển thị trạng thái làm việc
: Cờ xanh (Oke), cờ đỏ (thay thế)
Kết nối cảnh báo xa
: Thêm tiền tố S
Chứng nhận
: ETL/CE
Bảo hành Prosurge DT60/420-(3V+T)-S
: 12 tháng
 Lắp đặt cắt sét Prosurge DT60/420-(3V+T)-S
-    Prosurge DT60/420-(3V+T)-S được lắp đặt song song với nguồn tải tiêu thụ, trước hoặc sau Attomat vào tủ điện tổng 3 pha.
-    Trên vỏ thiết bị Prosurge DT60/420-(3V+T)-S có ghi sẵn L1, L2, L3 = Dây pha 1, Dây pha 2, Dây pha 3, N = Dây trung tính, PE = Dây nối đất.
-    Để cho Cắt sét Prosurge DT60/420-(3V+T)-S hoạt động tốt yêu cầu dây tiếp địa khoảng cách gắn hơn 5m và đủ tiết diện ≥ 10mm. Hệ thống tiếp địa phải có trị số ≤ 4Ω.
Thông tin liên hệ về giá cũng như Catalogue Prosurge DT60/420-(3V+T)-S vui lòng liên hệ với Chống Sét Trần Gia. Tel: 02466528821 hoặc Hotline: 0944249191. Chúng tôi cam kết cung cấp cho Quý khách hàng chất lượng dịch vụ tốt nhất với giá cả hợp lý nhất.