CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TRẦN GIA Chống Sét 1 Pha, 2 Cực Prosurge DS50-420-V+T-S
Chống Sét 1 Pha, 2 Cực Prosurge DS50-420-V+T-S
Số lượt xem 2356
Mã hàng:  Prosurge DS50-420-V+T-S
Giá sản phẩm:  881.000 VNĐ
Trạng thái sản phẩm:  còn hàng
Số lượng:
Thông tin sản phẩm
Đặc điểm của thiết bị chống sét 1 pha, 2 cực Prosurge DS50/420-(V+T)-(S):
-    Prosurge DS50/420-(V+T)-(S) là thiết bị chống sét bảo vệ Class 2 trong hệ thống điện phân phối.
-    Thiết bị chống sét Prosurge DS50/420-(V+T)-(S) đạt tiêu chuẩn UL1449-4th.
Thông số kỹ thuật cắt sét Prosurge DS50/420-(V+T)-(S):
Mã hàng cắt sét 1 pha, 2 cực
: DS50/420-(V+T)-(S)
Tiêu chuẩn đáp ứng
: UL1449-4th
Bảo vệ cấp độ
: Class 2
Điện áp làm việc liên tục cực đại L-N (Uc)
: 420V
Điện áp làm việc liên tục cực đại N-PE (Uc)
: 255V
Cắt xung sét 8/20µs bình thường L-N (In)
: 20kA
Cắt xung sét 8/20µs bình thường N-PE (In)
: 20kA
Cắt xung sét 8/20µs lớn nhất L-N (Imax)
: 50kA
Cắt xung sét 8/20µs lớn nhất N-PE (Imax)
: 50kA
Cấp điện áp bảo vệ Up giữa L-N
: < 1.2kV
Cấp điện áp bảo vệ Up giữa N-PE
: < 1.5kV
Thời gian đáp ứng L-N (tA)
: < 25ns
Thời gian đáp ứng N-PE (tA)
: < 100ns
Dòng rò L-N cắt sét DS50/420-(V+T)-(S)
: 0V
Dòng rò N-PE
: 100Arm tại Uc
Cầu chì chống sét DS50/420-(V+T)-(S)
: 125A
Nhiệt độ làm việc
: -400C÷800C
Độ ẩm làm việc
: 95%
Kích cỡ cáp đấu nối
: Max 35mm2
Lắp đặt Prosurge DS50/420-(V+T)-(S)
: Gắn trên DIN 35
Vật liệu chế tạo vỏ
: Nhựa dẻo, chống cháy UL94 V-0
Chống bụi chống nước
: IP20
Số cực Prosurge DS50/420-(V+T)-(S)
: 02 cực
Hiển thị trạng thái làm việc
: Cờ xanh (Oke), cờ đỏ (thay thế)
Kết nối cảnh báo xa
: Thêm tiền tố S
Chứng nhận
: ETL/CE
Bảo hành Prosurge DS50/420-(V+T)-(S):
: 12 tháng
 Lắp đặt cắt sét Prosurge DS50/420-(V+T)-(S):
-    Để cho Cắt sét Prosurge DS50/420-(V+T)-(S) hoạt động tốt yêu cầu dây tiếp địa khoảng cách gắn hơn 5m và đủ tiết diện ≥ 10mm. Hệ thống tiếp địa phải có trị số ≤ 4Ω.