CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TRẦN GIA Cắt Lọc Sét 1 Pha, 25A Prosurge DSF25-320-25-3P-C-S
Cắt Lọc Sét 1 Pha, 25A Prosurge DSF25-320-25-3P-C-S
Số lượt xem 5125
Mã hàng:  Prosurge DSF25-320-25-3P-C-S
Giá sản phẩm:  9.500.000 VNĐ
Trạng thái sản phẩm:  còn hàng
Số lượng:
Thông tin sản phẩm
Đặc điểm ứng dụng của thiết bị cắt lọc sét 1 pha, dòng tải 25A Prosurge DSF25-320-25-3P-C-S:
-    Thiết bị cắt lọc sét 1 pha dòng tải Max 25A Prosurge DSF25-320-25-3P-C-S lắp đặt nối tiếp với tải tiêu thụ nhằm bảo vệ thiết bị tránh được những xung sét lan truyền trên đường nguồn hạ áp.
-    Prosurge DSF25-320-25-3P-C-S bảo vệ Class 3 trong hệ thống phân phối điện AC 1 pha.
-    Thiết bị Prosurge DSF25-320-25-3P-C-S bảo vệ 3 tầng cắt sét sơ cấp, lọc sét, cắt sét thứ cấp.
Thông số kỹ thuật thiết bị cắt lọc sét 1 pha, tải 25A Prosurge DSF25-320-25-3P-C-S:
Mã hàng Cắt lọc sét 1 pha 25A
: DSF25-320-25-3P-C-S
Xuất xứ Prosurge 1 pha 25A
: Prosurge-China
Đáp ứng tiêu chuẩn
: IEC61643-11, UL 1449 4th, IEC61000-6, ANSI/IEEC C62.41, AS 1768-1991, AS3100
Bảo vệ cấp DSF25-320-25-3P-C-S
: Cấp 3
Cấu hình bảo vệ
: All Mode
Công nghệ chế tạo
: MOV kèm bảo vệ nhiệt, Mạch lọc LC, Tích hợp sẵn cầu chì.
Điện áp làm việc bình thường Un
: 220÷277Vac
Điện áp làm việc liên tục cực đại Uc
: 320/420Vac
Dòng tải Iload
: 25A
Dòng cắt sét bình thường In (8/20µs)
: L-N 10kA, N-E 3kA, L-E 3kA
Dòng cắt sét cực đại Imax (8/20µs)
: L-N 25kA, N-E 6kA, L-E 6kA
Xung( 1.2/20µs) Uoc
: 10kV
Tổng số dòng cắt sét Itotal (8/20µs)
: 31kA
Mức điện áp bảo vệ Vpr L-N @6kV/3kA
: < 1.0 kV
Mức điện áp bảo vệ Up L-N @In
: < 1.2kV
Dòng rò Chống sét DSF25-320-25-3P-C-S
: < 1mA
Điện áp sụt Cắt lọc sét Prosurge
: < 2V khi đủ tải
Khả năng chịu quá áp tạm thời Utov
: 370V/5s
Thời gian đáp ứng tA
: < 5ns
Bộ lọc Cắt lọc sét 1 pha 25A
: > 45dB @ 1 MHZ
Bảo vệ quá tải
: 25A cầu chì hoặc CB
Hiển thị trạng thái làm việc
: 02 đèn báo nguồn và Model chống sét
Tiếp điểm cảnh báo
: 125Vac 1A; 30Vdc, 2A
Kích cỡ cáp đấu nối
: Nguồn Max 6mm2, tín hiệu 1.5mm2
Nhiệt độ làm việc
: - 10°C ÷ 60°C, độ ẩm ≤ 95%
Lắp đặt Chống Sét Prosurge
: Trong nhà
Độ kín chống bịu, nước
: IP20
Kích thước LxWxH
: 90x 70x 69mm
Bảo hành
: 12 tháng
Kich Thuoc Prosurge 25A.png
Hình ảnh: Kích thước thiết bị cắt lọc sét Prosurge DSF25-320-25-3P-C-S
Lắp đặt thiết bị cắt lọc sét 1 pha, tải 25A Prosurge DSF25-320-25-3P-C-S:
-    Cắt lọc sét Prosurge DSF25-320-25-3P-C-S được lắp đặt nối tiếp với tải tiêu thụ chú ý: Imax: 25A.
-    Thiết bị cắt lọc sét 1 pha, tải 25A Prosurge DSF25-320-25-3P-C-S lắp đặt trên thanh DIN 35mm trong tủ điện lắp đặt bảo vệ Class 3.
Thông tin chi tiết về Catalogue cũng như giá rẻ thiết bị cắt lọc sét 1 pha, tải 25A Prosurge DSF25-320-25-3P-C-S vui lòng liên hệ với Chồng Sét Trần Gia. Tel: 02466528821 hoặc Hotline: 0944249191.
 hỏi thông tin tại đây
Chia sẻ mạng xã hội
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TRẦN GIA Sản phẩm cùng loại
9.500.000 VNĐ