Mã hàng:  TEC SD200-3P
Giá sản phẩm:  10.500.000 VNĐ
Trạng thái sản phẩm:  tạm hết hàng
Số lượng:
Thông tin sản phẩm
1. Ứng thiết bị cắt sét lan truyền qua đường nguồn điện 03 pha, dòng cắt sét 200kA. TEC SD200-3P.
Lắp đặt phù hợp với bảo vệ cấp I phù hợp cho tủ điện tổng sau nguồn hạ thế;
Thiết bị chống sét TEC SD200-3P với dòng cắt sét lớn lên tới 200kA/Pha;
Chống sét đường nguồn TEC SD 200-3P bảo vệ đa chế độ L-N, N-E;
Chống sét TEC SD200-3P lắp đặt phù hợp cho các tòa nhà, nhà dân dụng, nhà máy;
Thiết bị cắt sét TEC SD200-3P
2. Thông số kỹ thuật thiết bị chống sét TEC SD200-3P:
Thiết bị cắt sét 03 pha, 4 dây mã hàng
: TEC SD200-3P
Tần số
: Hz
Công nghệ áp dụng TEC SD200-3P
: MOV (Metal oxide varistor)
Điện áp hoạt động bình thường
: Un
: 230Vac
Điện áp hoạt động liên tục
: Uc
: 275Vac
Dòng cắt sét lớn nhất L-N
: Xung 8/20 µs
: 200kA
Dòng cắt sét lớn nhất N-E
: Xung 8/20 µs
: 240 kA
Mức điện áp bảo vệ ở @3ka dạng sóng 8/20 µs
: Up
: < 700V
Thời gian đáp ứng TEC SD200-3P
: ta
: ≤ 25ns
Điện áp đánh thủng
: Ut
: 440V/5s
Hiển thị trạng thái làm việc thiết bị
: Bằng LED, hiển thị %
Nhiệt độ làm việc
: - 400C - 700C
Độ ẩm làm việc thiết bị
: 5-95% không ngưng tụ
Kích thước DxRxC thiết bị TEC SD200-3P
: 340 x 430 x 130 (mm)
Trọng lượng
: 10kg
Tiết diện dây đấu nối
: 2.5mm2 - 25mm2
Thời gian bảo hành TEC SD200-3P
: 12 tháng kể từ ngày giao hàng
TEC SD200-3P.jpg
Hình ảnh: Tủ cắt sét 03 pha TEC-SD200-3P
3. Những lưu ý khi đấu nối lắp đặt thiết bị cắt sét lan truyền qua đường nguồn điện TEC-SD200-3P:
Không nên lắp đặt thiết bị cắt sét TEC SD200-3P sau máy phát điện;
Lắp đúng sơ đồ hướng dẫn L1, L2, L3, N, E;
Thiết bị chống sét TEC SD200-3P phải được đấu nối với Hệ Thống Tiếp Địa 4Ώ;
Việc lắp đặt thiết bị cắt sét TEC SD200-3P do kỹ sư có trình độ từ Trung cấp trở lên.
 hỏi thông tin tại đây
Chia sẻ mạng xã hội
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TRẦN GIA Sản phẩm cùng loại
Thiết Bị Cắt Sét 01Pha, 03Pha Công Nghệ TSG
17.000.000 VNĐ
Thiết Bị Cắt Sét 1P Công Nghệ TSG
4.250.000 VNĐ
Cắt sét đường nguồn 03pha 4 cực MT80-3P
Thiết Bị Chống Sét Protector Proline 1.20
Tủ cắt lọc sét 3 pha 150A TEC LP150-3P
Bộ cắt lọc sét 3 pha 80a Tec LP80-3P
Thiết bị cắt lọc sét 3 pha TSG+TDS tải 32A đến 125A SRF
Tủ cắt lọc sét 1 pha công nghệ TSG+TDS dòng SRF
Bộ cắt lọc sét 3 pha SRF-TSG+TDS dòng tải 200 đến 630A
Cắt lọc sét 03 pha 200A công nghệ TSG+TDS